பந்து வீச்சில் சட்டவிரோதமாக இருப்பதாக சர்வதேச கிரிக்கெட் வாரியத்தினால் தடை விதிக்கப்பட்டார்

0
463

பந்து வீச்சில் சட்டவிரோதமாக இருப்பதாக சர்வதேச கிரிக்கெட் வாரியத்தினால் தடை விதிக்கப்பட்டார் இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர் #அகில_தனன்ஜெய

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் உடனடியாக அகிலவை பந்து வீச்சில் இருந்து இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார் என அறிவிப்பு.

மதிப்பீடு அவரது விதிகள் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் அனுமதிக்கப்பட்ட 15 டிகிரி அளவு சகிப்புத்தன்மையை தாண்டியது என்று தெரியவந்தது.

ஐ.சி.சி விதிகளின் விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்ட 11.1 வது விதிமுறைக்கு இணங்க, சந்தேகமற்ற சட்டவிரோத பந்துவீச்சு நடவடிக்கைகள் குறித்து அறிக்கை அளித்த டான்ஜாயாவின் சர்வதேச சஸ்பென்ஷன், அனைத்து தேசிய கிரிக்கெட் ஃபெடரேஷன்ஸையும் தங்கள் அதிகார எல்லைக்குள் நடத்திய உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டிற்காக அங்கீகரிக்கவும் செயல்படுத்தவும் செய்யப்படும்.

இருப்பினும், ஒழுங்குவிதிகள் மற்றும் இலங்கை கிரிக்கெட்டின் ஒப்புதலுடன், 11.5 வது பிரிவு படி, டான்ஜஜாயா ஸ்ரீலங்கா கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் ஆதரவுடன் நடக்கும் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் நடக்கும் போட்டிகளில் பந்து வீச முடியும்.

இங்கிலாந்திற்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் டான்ஜாயாவுக்கு சந்தேகம் ஏற்பட்டது. இதில் காலிஸ் 211 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வென்றார். பிரிஸ்பேன் தேசிய கிரிக்கெட் மையத்தில் 2018 ஆம் ஆண்டு நவம்பர் மாதம் 23 ஆம் தேதி தனது பந்து வீச்சில் ஒரு சுயாதீனமான மதிப்பீட்டை பெற்றார்.

டான்ஜஜாயா விதிமுறைகளின் 4.5 வது பிரிவுக்கு இணங்க அவரது பந்துவீச்சு நடவடிக்கைகளை மாற்றுவதற்குப் பிறகு மீண்டும் மதிப்பீடு செய்ய விண்ணப்பிக்கலாம்.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here